Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiết kế 3D

Sử dụng các phần mềm thiết kế 3D từ người mới học đến chuyên nghiệp

Trang ChínhRevit ArchitectTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTrang Web chính thức

Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vugiangson1401

Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime13/2/2016, 02:28

Hiện tại e đang gặp phải lỗi như sau mong thầy giúp đỡ. Rất cảm ơn thầy đã dành thời gian cho e.
[img]Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! 2gse96q[/img]
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime1/3/2016, 20:48

Chỗ này có thể do vạch chia bậc của bạn. Bạn vạch lại và kiểm tra.
https://th3d.forumvi.com
thang636007

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime9/10/2016, 08:54

Xin chào thầy...! em muốn hỏi về cầu thang với chiều cao bậc có độ cao khác nhau. vd:  bậc 1 là chiều cao 180mm, 20 bậc còn lại là chiều cao 175mm. xin thầy hướng dẫn giúp em. bề rộng thang 1000mm.

xin cảm ơn thầy.

theo em nghĩ vẽ cầu thang 1 bậc h=180mm, rồi sao đó vẽ cầu thang 2 với bậc h=175mm, rồi nối 02 cầu thang lại... xin hỏi thầy có đúng không vậy?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime9/10/2016, 16:08

Đúng vậy
https://th3d.forumvi.com
thang636007

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime9/10/2016, 16:36

dzạ em cảm ơn thầy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!   Mong thầy chỉ giáo!!!!!!! I_icon_minitime

Mong thầy chỉ giáo!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đã tìm được cách khắc phục lỗi Error 0015.111 khi crack Autodesk Product 2014
» Cách xử lý lớp bê tông lót móng băng đoạn giao cắt không tự động join
» rất mong được thầy chỉ dạy
» Mong Thầy giúp em với
» Mong thầy hướng dẫn