Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiết kế 3D

Sử dụng các phần mềm thiết kế 3D từ người mới học đến chuyên nghiệp

Trang ChínhRevit ArchitectTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTrang Web chính thức

CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
rong_ga

CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 Empty
Bài gửiTiêu đề: CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9   CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 I_icon_minitime3/11/2010, 20:41

cho em hỏi inventor V9 có phải là inventor 2009 ko? em không biết V9 có mô phỏng cho nó chạy được không? tính được ứng suất và vẽ được biểu đồ nội lực được không? có ai biết giải thích tho em với, em cảm ơn nhiều
giao diện V9 đây!

CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 26919307

CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 69507799
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9   CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 I_icon_minitime3/11/2010, 21:17

Inventor 9 không phải là inv 2009. Nó có từ 2005. Nếu bạn có bản quyền thì sẽ có đầy đủ các chức năng như các phiên bản sau này. Nếu có Inv R10 (không phải 2010 đau nha) thì bản Crack cũng có đầy đủ thiết kế chi tiết máy và mô phỏng động học.
https://th3d.forumvi.com
rong_ga

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9   CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 I_icon_minitime3/11/2010, 21:43

thầy cho em hỏi cái này nữa nếu máy em cấu hình như thế này có cài đc inventor 2010 ko?
CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 43717335
lyvanduc

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9   CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 I_icon_minitime21/11/2010, 11:41

bac nao cho biet dia chi de dowload inventer?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9   CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9 I_icon_minitime

CHO EM HỎI VỀ INVENTOR V9
Trang 1 trong tổng số 1 trang