Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiết kế 3D

Sử dụng các phần mềm thiết kế 3D từ người mới học đến chuyên nghiệp

Trang ChínhRevit ArchitectTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTrang Web chính thức

revit thiết kế đường ống sinh hoạt

Go down 
Tác giảThông điệp
vanbavt08ct

vanbavt08ct

revit thiết kế đường ống sinh hoạt Empty
Bài gửiTiêu đề: revit thiết kế đường ống sinh hoạt   revit thiết kế đường ống sinh hoạt I_icon_minitime25/2/2010, 22:36

chào anh admin và các pro mấy hôm nay em không lên diễn đàn. diễn đàn chưa có gì mới hả anh? số tài liệu anh gửi cho em em đang học rấy hay nhưng em đã vấp phải một số lỗi. ví dụ như thay đồi tầm nhìn từ hướng bắc trong bài. lúc đầu em nhắp thay đổi giới hạn nhìn không được ( ko co chấm xanh) nhưng bây giờ thì ổn rồi. anh cho em hỏi chút. em muốn thiết kế đường ống nước sinh hoạt bằng revit mep. em vào diễn đàn tìm mà không thấy. anh biết thì cho em nhé. cám ơn anh nhiều.!!! revit thiết kế đường ống sinh hoạt Icon_smile

revit thiết kế đường ống sinh hoạt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thiết lập đường dẫn đến các thư mục mặc định trong Revit 2011-2013
» Thiết lập đường dẫn đến các thư mục mặc định trong Revit 2011-2013
» Mẫu thiết kế nội thất nhà vệ sinh biệt thự hiện đại
» Tạo và sao chép nhanh đường Ống Trong REvit Mep
» Tính năng mới trong vẽ đường ống của Revit MEP 2013