Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiết kế 3D

Sử dụng các phần mềm thiết kế 3D từ người mới học đến chuyên nghiệp

Trang ChínhRevit ArchitectTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTrang Web chính thức

làm thế nào để gán vật liệu cho vật thể mới tạo bằng mass, cụ thể là extrusion

Go down 
Tác giảThông điệp
tramy tran

làm thế nào để gán vật liệu cho vật thể mới tạo bằng mass, cụ thể là extrusion Empty
Bài gửiTiêu đề: làm thế nào để gán vật liệu cho vật thể mới tạo bằng mass, cụ thể là extrusion   làm thế nào để gán vật liệu cho vật thể mới tạo bằng mass, cụ thể là extrusion I_icon_minitime6/7/2016, 03:36

Chào thầy Thiệp và các bạn, em đã dựng một loạt tường nghiêng bằng extrusion và cần gán vật liệu cho chúng, cụ thể là bê tông và tường kính nhưng em đã thử mọi cách nhưng vẫn không được. vật liệu không được hiện lên.
Kính mong thầy và các bạn gíup em vì 3 hôm nữa em phải nộp bài rồi mà chưa biết làm thế nào cả. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad 
Em rất cảm ơn.

làm thế nào để gán vật liệu cho vật thể mới tạo bằng mass, cụ thể là extrusion
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chú ý khi áp ảnh cho vật liệu tạo ra bằng Duplicate từ vật liệu khác
» Công cụ tạo mô hình bằng mass trong Revit
» Liên kết dữ liệu bảng tính Excel vào Revit
» Tài liệu vray trong SketchUp bằng tiếng Việt
» Tài liệu hướng dẫn tự học Revit 2013 tiếng Việt bằng Videos